friend9/2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

friend9/2

Besthouse

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Hướng dẫn sử dụng 4rum - mem có thể vào xem để bik thêm

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
JoongMi
Admin
JoongMi

Hướng dẫn sử dụng 4rum - mem có thể vào xem để bik thêm Empty
Bài gửiTiêu đề: Hướng dẫn sử dụng 4rum - mem có thể vào xem để bik thêm   Hướng dẫn sử dụng 4rum - mem có thể vào xem để bik thêm EmptyMon Apr 20, 2009 10:15 am

Tình hình là mem nhà mình gần như chưa bik gì về 4rum ^^" Hướng dẫn sử dụng 4rum - mem có thể vào xem để bik thêm 344121 nên tớ post bài hướng dẫn này để mọi người bik thêm về 4rum ^^! *tớ vẫn còn gà lắm* chỉ giúp mọi người đc chút ít thui Hướng dẫn sử dụng 4rum - mem có thể vào xem để bik thêm 344121
Mọi người hầu hết đều bik sử dụng BBCode rùi đúng kô *BBCode là những thẻ dùng để post bài như in đậm, in nghiêng*
1.Ngoại trừ một số thẻ thông dụng thì ở đây có thẻ [quote]........quote thực chất là 1 thẻ để trích dẫn bài viết của người khác.....vd như khi bạn đọc 1 bài viết hay......mún trích dẫn nó vào bài viết của mình để minh hoạ thì bạn dùng thẻ quote.
2. Về việc 1 số bạn mún post thẳng nhạc lên 4rum.......thì tớ đã có cách rùi.......mọi ng` nhìn lên nút Flash hàng thứ 2, vị trí thứ 6 từ trái qua......kick vào đó. 2 ô trống ở trên là độ rộng và chìu cao của flash......theo tớ thì nên để 200 x 200.........dòng fía dưới các bạn post đoạn URL * đường link của bài hát vào sau đó bấm Ok là xong. Tớ làm thử vd nhé ^^!

3. Về box Group thì đó là nơi để sau này các nhóm như DESIGNER hay MODERATOR sau này sẽ lấy đó làm đại bản doanh làm việc.........^^!

Trước mắt hướng dẫn đến đó ^^!.........ai có thắc mắc gì thì vào thắc mắc tớ sẽ trả lờy nhen^^!
Note:Nút flash trc' mắt chỉ áp dụng cho nhaccuatui, zingmp3, bamboo........

Được sửa bởi JoongMi ngày Mon Jun 22, 2009 10:11 pm; sửa lần 1.
https://friendship.forum-viet.net
ku_e
9/2 4
9/2 4
ku_e

Hướng dẫn sử dụng 4rum - mem có thể vào xem để bik thêm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn sử dụng 4rum - mem có thể vào xem để bik thêm   Hướng dẫn sử dụng 4rum - mem có thể vào xem để bik thêm EmptyThu Apr 23, 2009 10:27 am

thank bạn bèo nhìu, thông tin rớt bổ ích + quan trọng. Gặp trúng bạn è ngu ngu hum roài ko dọc cái thông báo nềy ==> post nhạc hoài ko dược Hướng dẫn sử dụng 4rum - mem có thể vào xem để bik thêm 999785 Hướng dẫn sử dụng 4rum - mem có thể vào xem để bik thêm 999785
http://360.yahoo.com/thulinhbongtoi_champion

Hướng dẫn sử dụng 4rum - mem có thể vào xem để bik thêm
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» .:: Mem 4rum vào điểm danh nào::.
» .::Nơi 888 của mem 4rum khùng sảng::.
» Về việc post ảnh lên 4rum
» Góp ý để 4rum hoàn thiện hơn!
» Hương lúa - Jay chou